

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OMBI LA LESENI ZA MAKAZI

SHERIA YA ARDHI YA 1999

(NA 4 YA 1999)

(Fungu la 23 na 179)

HALMASHAURI YA MJI WA HANDENI

SEHEMU YA I: (IJAZWE NA MWOMBAJI / WAOMBAJI)

1. Jina la mwombaji / waombaji (ijazwe majina matatu)

(i)..... Ke / Me Umri Uraia: Mtanzania / siyo Mtanzania

(ii)..... Ke/ Me Umri Uraia: Mtanzania / siyo Mtanzania

2. Aina ya umiliki binafsi / familia/ taasisi/ kampuni

3. Anwani

(1) namba ya simu

(2) namba ya simu

4. Mahali ilipo Ardhi / Nyumba inayoombewa Leseni:

(1) Namba ya nyumba.....

(2) Mtaa

(3) Kata

5. Wastani wa eneo la Ardhi m²

6. Matumizi ya Ardhi kwa sasa hivi ni

7. Matumizi yanayopendekezwa au yanayokusudiwa (kama ni tofauti na inavyotumika hivi sasa)

8. Saini / dole gumba la mwombaji / waombaji (ijazwe kufuata mtiririko wa majina katika sehemu ya 1 (i) hapo juu)

(i).....

(ii)

SEHEMU YA II: (UTHIBITISHO)

MAONI NA MAPENDEKEZO YA (1). AFISA MTENDAJI WA MTAA (2). AFISA MTENDAJI WA KATA

Nathibitisha kwamba mwombaji ni mmiliki / msimamizi / si mmiliki halali wa nyumba tajwa hapo juu. Pia miliki hii inayoombewa leseni ya makazi **INA / HAINA** aina yoyote ya Kesi mahakamani wala aina yoyote ya mgogoro wa umiliki katika familia ya mwombaji na majirani wanaopakana na miliki hii *****(kama nyumba inakabiliwa na aina yoyote ya kesi mahakamani / mgogoro maombi ya leseni ya makazi yakataliwe “YASIPITISHWE”)****

1. **Afisa Mtendaji wa Mtaa:** Jina Saini..... Tarehe.....

2. **Afisa Mtendaji wa Kata:** Jina Saini..... Tarehe.....

SEHEMU YA III (Kwa matumizi ya Ofisi tu).

- (1) Ada ya maombi Tshs (2) ada ya uandaaji wa leseni ya makazi Tshs imelipwa kwa stakabadhi **HM5** Na. Kodi ya Ardhi Tshs ya mwaka ERV Na. imelipwa tarehe

Mimi CHEO apewe leseni ya makazi kama (alivyoomba /walivyoomba).

***Toa sababu ya kukataa ombi hilo**

- (i).....
- (ii).....
- (iii).....

Saini Tarehe..... Muhuri