



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI HANDENI



TANGAZO TANGAZO TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI HANDENI, ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA MAHINDI YA BEI NAFUU KWA AJILI YA CHAKULA TU YAMESHAFIKA HANDENI MJI, YAMEHIFADHIWA KATIKA GHALA LA NDUGU HAFIDHI LILILOPO NJIA PANDA YA KWABAYA -HANDENI MJI.

MAHINDI YATAUZWA KWA BEI YA TSH 898 KWA KILOGRAMU MOJA.

AIDHA WATENDAJI WA KATA/MITAA WANAPASWA KUWAPATIA BARUA ZA UTAMBULISHO WAKULIMA WOTE WANAOTOKA KWENYE MAENEO YAO ILI KUEPUKA UDANGANYIFU.

MAHINDI YATAUZWA MOJA KWA MOJA KWA WAKULIMA NA KAYA MOJA HAITARUHUSIWA KUNUNUA ZAIDI YA GUNIA MOJA LA KG 100.

ZOEZI LA UUZAJI LITAANZA SIKU YA JUMAMOSI TAREHE 12/11/2022 KUENZIA SAA 6:30 MCHANA, MAHALI NI KWENYE GHALA LA NDUGU HAFIDHI

KWA YOYOTE ATAKAYEPATA TANGAZO HILI AMJULISHE NA MWENGINE.

WOTE MNAKARIBISHWA