

HALMASHAURI YA MJI WA HANDENI



TANGAZO LA UZAJI WA VIWANJA KATIKA ENEO LA KWEDISEWA KITALU 'B' KATIKA MJI WA HANDENI

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI HANDENI ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA UPIMAJI WA VIWANJA KATIKA ENEO LA KWEDISEWA KATA YA KWENJUGO UMEKAMILIKA.

VIWANJA HIVYO VIPO UMBALI WA KILOMITA TATU KUTOKA HANDENI MJINI NA VIKO KWENYE BARABARA KUU YA HANDENI KOROGWE. VIWANJA HIVI VINA UKUBWA/MATUMIZI MBALIMBALI VINAUZWA KWA GHARAMA YA TSH. 2000/= KWA MITA YA MRABA IKIWA NI PAMOJA NA GHARAMA ZA HATI MILIKI

WANANCHI, KAMPUNI NA TAASISI ZINAZOHITAJI VIWANJA WANAKARIBISHWA KUFIKA OFISI YA MKURUGENZI WA MJI HANDENI KUENZIA SIKU YA TANGAZO HILI MPAKA TAREHE 30/03/2018. MWOMBAJI ATATAKIWA KULIPA KIASI CHA SHILINGI ELFU ISHIRINI KWA AJILI YA FOMU YA MAOMBI KWENYE AKAUNTI NAMBA 41410005740 INAYOITWA HANDENI TOWN COUNCIL COLLECTION AKAUNTI.

Viwanja ni vichache sana hivyo watakao pewa kipaumbele ni wale watakao omba mapema, na ukikosa kiwanja fedha za fomu hazitarudishwa.

IMETOLEWA NA:



.....
KENNETH K. HAULE
MKURUGENZI WA MJI
HALMASHAURI YA MJI
HANDENI.

